AMC100-FA48
AMC100-FA48
● Được thiết kế đặc biệt để quản lý nguồn điện của máy chủ trong trung tâm dữ liệu
● Mạch đầu ra AC kép A cộng B, tổng cộng 48 nhánh
● U, I, P, Q, S, PF, kWh, kvarh
● Tổng sóng hài hiện tại
Gửi yêu cầu
  • Mô tả
    Thông tin
    đặc trưng
    1) Truyền thông:RS485/Modbus-Rtu
    2) Đa mạch:48 pha một pha hoặc 16 pha ba
    3) Xếp hạng U và I:U:AC 220V/380V I:5A
    Chức năng
    ·1 giao tiếp RS485
    product-616-616
    Cài đặt
    DIN 35mm
    Kích thước (L * W * H):
    product-616-616
    ngoại hình
    Đấu dây
    image014
    image015
    image017
    Tham số
    Hệ thống phân phối
    AC
    Điện áp xe buýt
    Điện áp định mức
    220V
    Phạm vi đo
    ±20 phần trăm
    Quá tải
    Điện áp tức thời 2 lần/giây
    Mạch đến hiện tại
    Đã xếp hạng
    50mA
    Phạm vi
    0.125-60mA
    Quá tải
    Liên tục 1,2 lần, tức thời 10 lần/giây
    Môi trường
    độ cao
    Nhỏ hơn hoặc bằng 2500m
    Nhiệt độ
    Công việc: -15 độ -55 độ Lưu trữ: -25 độ -70 độ
    Độ ẩm
    Độ ẩm tương đối Nhỏ hơn hoặc bằng 93 phần trăm
    Tính thường xuyên
    AC45-65Hz
    Đo lường
    Chỗ thoát
    Vật liệu chống điện
    Điện trở cách điện giữa tất cả các cực và bộ phận dẫn điện của vỏ không nhỏ hơn 100MΩ