AMC100-FDK48
AMC100-FDK48
● Được thiết kế đặc biệt để quản lý nguồn điện của máy chủ trong trung tâm dữ liệu
● Giám sát điện áp 48 của ổ cắm DC A cộng với B
● U, I, P, Q, S, PF, kWh, kvarh
Gửi yêu cầu
  • Mô tả
    Thông tin
    đặc trưng
    1) Truyền thông:RS485/Modbus-Rtu
    2) Đa mạch:mạch 48
    3) Xếp hạng U và I:U:AC 220V/380V I:5A
    Chức năng
    ·48 phát hiện trạng thái chuyển đổi
    ·1 giao tiếp RS485
    product-345-345
    Cài đặt
    DIN 35mm
    Kích thước (L * W * H):
    product-345-345
    ngoại hình
    product-1-1
    product-1-1
    Đấu dây
    image014
    image015
    image017
    Tham số
    Hệ thống phân phối
    DC
    Điện áp xe buýt
    Điện áp định mức
    48VDC,240VDC,336VDC
    Phạm vi đo
    ±20 phần trăm
    Quá tải
    Điện áp tức thời 2 lần mỗi giây
    Mạch đến hiện tại
    Đã xếp hạng
    5V (Cảm biến Hall, cần nguồn điện bên ngoài ±12V hoặc ±15V)
    Quá tải
    Thời lượng là 1,2 lần, tức thời 10 lần/giây
    Môi trường
    Độ cao
    Nhỏ hơn hoặc bằng 2500m
    Nhiệt độ
    Hoạt động:-15 độ -55 độ Bảo quản:-25 độ -70 độ
    Độ ẩm
    Độ ẩm tương đối Nhỏ hơn hoặc bằng 93 phần trăm
    Cài đặt
    Phương pháp lắp đặt đường ray DIN35mm hoặc tấm đáy
    Nguồn điện phụ trợ
    Được cung cấp bởi AMC100-ZD; Nguồn điện DC 12-24V khi sử dụng
    một mình
    Vật liệu chống điện
    Điện trở cách điện giữa tất cả các cực và bộ phận dẫn điện trên vỏ phải tối thiểu là 100MΩ